Kết quả 1 đến 9 của 9
  1. graygin Đang Ngoại tuyến
    Moderator

Ý kiến của ae sau những ngày gắn bó với game

Như tiêu đề: Topic lần này được lập ra để ae nêu ý kiến cá nhân của bản thân về game sau những ngày đầu gắn bó
    Chúng ta sẽ cùng thảo luận để game có những bước tiến tốt hơn và nhận được những lời góp ý chân thành từ các huynh đài =))))))))))

2. MU Thái Bình Đang Ngoại tuyến
    Administrator
    Đang ở
    Thái Bình
    Bây giờ dùng fb là chủ yếu nên đăng cả lên nhóm muthaibinh ấy
    Đây chắc chả ai đọc

3. trung98cb Đang Ngoại tuyến
    Mới tập chơi
    AD ơi sao mỗi lần RS bây giờ hết 500k zen. Nhiều như vây thì làm sao àm đủ để rs. Tiền vừa khó kiếm lại còn cần dùng để sắm đồ. Mà bây giờ mỗi lần rs hết 200k thì làm sao àm đủ. Mong AD xem xét hạ mức zen xuống. Không sẽ khó quá

bạn trian để auto nhặt Huy hiệu kundun từ 1-7 5 mãnh sẽ thành 1 vé và bạn bán vé đó vào shop đc 200k/1 đó bạn
    Trích dẫn Gửi bởi trung98cb Xem bài viết
    AD ơi sao mỗi lần RS bây giờ hết 500k zen. Nhiều như vây thì làm sao àm đủ để rs. Tiền vừa khó kiếm lại còn cần dùng để sắm đồ. Mà bây giờ mỗi lần rs hết 200k thì làm sao àm đủ. Mong AD xem xét hạ mức zen xuống. Không sẽ khó quá

Bạn CẮm các bãi lots 7 và A2 nhăt Huy hiệu nhé ......!!!!!!!!!

6. 787878 Đang Ngoại tuyến
    Mới tập chơi
    benefitsnunnery0, myrtiajackie92166. Hai bác này chơi kỳ, bác chủ thớt chỉ muốn hỏi thôi mà hai bác spam quá...

7. chichi119 Đang Ngoại tuyến
    Mới tập chơi
    Trích dẫn Gửi bởi 787878 Xem bài viết
    benefitsnunnery0, myrtiajackie92166. Hai bác này chơi kỳ, bác chủ thớt chỉ muốn hỏi thôi mà hai bác spam quá...
    xin chúc sức khoẻ và thành công mãi mãi.............................................. .................................................. ..............................

Trích dẫn Gửi bởi 787878 Xem bài viết
    Up cho chúng ta cùng lên để phát triển tốt hơn............................!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Lần sửa cuối bởi chichi119, ngày 11-06-2019 lúc 04:18 PM. Lý do: Tự động gộp bài viết

8. chichi222 Đang Ngoại tuyến
    Mới tập chơi
    Trích dẫn Gửi bởi chichi119 Xem bài viết
    xin chúc sức khoẻ và thành công mãi mãi.......................................... .................................................. .................................. Up cho chúng ta cùng lên để phát triển tốt hơn............................!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Kính chúc bác thành công trong công việc............................................ ................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi chichi119 Xem bài viết
    xin chúc sức khoẻ và thành công mãi mãi.......................................... .................................................. .................................. Up cho chúng ta cùng lên để phát triển tốt hơn............................!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Up cho chúng ta cùng lên để phát triển tốt hơn............................!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Lần sửa cuối bởi chichi222, ngày 11-06-2019 lúc 04:59 PM. Lý do: Tự động gộp bài viết

9. 787878 Đang Ngoại tuyến
    Mới tập chơi
    Trích dẫn Gửi bởi chichi222 Xem bài viết
    Kính chúc bác thành công trong công việc............................................ ................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Haizz... lại thêm một thành viên vô spam nữa...bùn ghê cơ...
    ---------------------------------------
    địa chỉ chữa trị bệnh sùi mào gà ở Biên Hòa

Tag của Chủ đề này